Pokemon online

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Pokemon online

Pokemon online Thailand

maakaad
Admin
6 posters

♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣ Empty ♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣

Post  Admin Wed Sep 16, 2009 8:11 am

มาแนะนำตัวกันหน่อยครับ

ชื่อเล่น:

ชื่อในเกมส์:

โปเกมอนที่ชอบ:

ธาตุที่ชอบ:

ความฝัน(ในเกมส์):

ผม
    ชื่อเล่น:ไบท์

ชื่อในเกมส์:
    GM_TashuyaZ
    โปเกมอนที่ชอบ:ฟูดินและเก็งก่า

ธาตุที่ชอบ: ธาตุผีและพลังจิต

ความฝัน(ในเกมส์): อยากให้คนมากเล่นเยอะๆ-*-
    maakaad
    maakaad

♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣ Empty Re: ♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣

Post  maakaad Wed Sep 16, 2009 9:32 am

cheers ดีครับจำเราได้ไหม "พลเอก"
    ชื่อเอก
    ชอบฮิโนอาราชิ
    ชอบไฟที่สุดแล้ว
    affraid
    konbonfa

♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣ Empty Re: ♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣

Post  konbonfa Thu Sep 17, 2009 5:27 am

ทำไมของผมเปงออฟไลน์อ่าคับ ช่วยแนะนำวิธีแก้ให้ทีน้ะคร้าบบ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ชื่อเล่น:ก้องคับ

ชื่อในเกมส์:ยังเข้าเกมส์ไม่ได้คับ สถานะเปงออฟไลน์แก้ให้ทีอยากเล่นนมาก ๆๆ

โปเกมอนที่ชอบ:ลิซาดอน

ธาตุที่ชอบ:พวกมังกรอ่าคับ ไฟคับ ที่ชอบ น้ำแข็งด้วย

ความฝัน(ในเกมส์):อยากมีโปเกมอนมังกรหลายๆแบบ หลา ๆธาตุเยอะ ๆ
    bubboo

♣♣ผู้เล่นที่เล่นแล้วมาแนะนำตัวกันหน่อยครับ♣♣ Empty deahtnauth

Post  bubboo Thu Oct 15, 2009 6:42 am

อยากเล่นมากมาย หามานานละ เบื่อสังคมออนไล เเบบอื่น ชอบเลี้ยง โป 55+
    คุงมากคับที่เปิดไห้เล่น afro
    ชื่อ เฟย์ คับ
    jenghardyz

Post  jenghardyz Wed Oct 21, 2009 11:38 pm

รันแล้วไม่ออกครับทำไงดี
    biteza12

Post  biteza12 Thu Dec 10, 2009 4:29 am

http://pkoworldth.forumotion.com/forum.htm

เปลี่ยนเว็บแล้วน่ะ มาที่นี้แทนเลย

Sponsored content

Post  Sponsored content

Current date/time is Sun Apr 28, 2024 1:49 pm